"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

เปลี่ยนยางรถยนต์เจ้าใหม่ รอบนี้ใช้ NEXEN ดีกว่าที่คิดมากๆ

ผมว่ายางรถยนต์ที่ผมเพิ่งเปลี่ยนมาใช้ตอนนี้คือ NEXEN นี่โอเคนะ อยากมาแชร์ประสบการณ์ให้ฟัง  ผมใช้ SIZE 205-45-R16  พอลองใช้แล้วพบว่า เออ มันรู้สึกได้เลยในฐานะคนขับรถว่ามันยึดถนนดีอ่ะ ลองให้เพื่อนที่เป็นคอรถยนต์เหมือนกัน มาลองขับ เขาก็บอกว่าโอเคนะ มีใครใช้บ้าง แต่มีเพื่อนที่ใช้อีกคนนึง บอกว่าถึงขับดีแต่ว่ายังไงก็เสี่ยง ก็ไม่รู้ว่าเสี่ยงอะไร งงมาก ถถถถถ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host