"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

มีใครใช้ฟิล์มกรองแสงที่เป็นเซรามิกบ้างไหม มันดีกว่าฟิล์มปกติยังไง

อยากรู้ความแตกต่างของฟิล์มเซรามิกกับฟิล์มดำทั่วๆไป พอีเห็นช่วงนี้คนพูดถึงเยอะ แต่ยังไม่ค่อยมั่นใจว่ามันจะดีกว่าของเดิมยังไงบ้าง ใครใช้อยู่ช่วยแบ่งปันประสบการณ์ให้หน่อยนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ติดเข้มระดับไหนครับ มันเทียบสีเหมือนรุ่นปกติเลยไหม แบบ 40/60/80 ไรงี้ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host