"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ีรถมีอาการไฟตกเล็กน้อยเวลาแอร์ทำงาน

สาเหตุเกิดจากอะไรครับ ! เวลาแอร์ทำงาน ไฟจะตกลงมานิดนึง เวลาเปิดแอร์ เบอร์ 4 จะรู้สึกได้ว่า พัดลมแอร์จะเหมือนสะดุดไปนิดนึง แต่อย่างอื่นยังปกติ เครื่องเสียงพวงมาลัย แต่มีอาการไฟตกนิดหน่อย แบบนี้มีวิธีแก้ยังไงบ้างครับ
#รบกวนพี่ๆหน่อยครับกังวลจังเลย
#กระทู้แรกผิดยังไงขออภัยด้วยนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host