"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สอบถามเรื่อง sensor ถอย

sensor ถอยที่ติดมาจากศูนย์ของ TECH9 เสียงเบามาก จะต้องเปลี่ยนทั้งชุด หรือเปลี่ยนเฉพาะลำโพงครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมลองเข้าดูข้อมูลในอินเทอร์เน็ตจะมีลำโพงที่เรียกว่า buzzer ไม่รู้ว่าจะใช้แทนกันได้หรือเปล่า และถ้าต้องการซื้อเฉพาะลำโพงจะสามารถหาซื้อได้ที่ไหน ลองเดินดูแถวพูนทรัพย์ก็ไม่มีครับ ท่านใดมีข้อมูลรบกวนหน่อยนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host