"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมก็เริ่มมีอาการเสียงดังเป็นๆหายๆเคยเข้าถามที่บีควิกตอบเหมือนกันคือโบเวอร์เป่าลมเย็นมีเสียงดัง ถ้าจะเปลี่ยนยกชุดแพงครับ ลักษณะดบเวอร์ก็เหมือนแอร์ที่ติดตามบ้าน หลักการเป่าลมเย็นเหมือนกัน ลองเช็คที่ตัวแบร์ริ่งก่อนครับ ดูด้ามร้านแอร์นอกศูนย์ ราคาอาจจะไม่แรงก็ได้ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host