"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ฤกษ์ออกรถ เดือนมกราคม 2561

ฤกษ์ออกรถ เดือนมกราคม 2561

ส่งท้ายปีเก่าตอนรับปีใหม่ ขอให้สิ่งดีๆเข้ามาหาทุกท่านนะครับ ในปี 2561 นี้เราก็มาอัพเดทฤกษ์ออกรถกันอีกเช่นเคย MR.OOHOO นำฤกษ์งามยามดี มาบอกกล่าว เริ่มต้นปีหลังจากโบนัสออก หากใครที่กำลังวางแผนที่จะซื้อรถใหม่ เพื่อความโชคดีและเป็นสิริมงคล วันนี้เลยรวบรวมฤกษ์ดี ๆ มาฝากกัน ชอบฤกษ์ไหน เดือนไหน วันไหน ก็เลือกเอาไปใช้ได้ตามสะดวกกันเลย ส่วนดูฤกษ์ออกรถประจำเดือนมกราคม 2561 ใครที่กำลังวางแผนจะออกรถใหม่ อย่ารอช้า ! มาดูฤกษ์ดี ๆ สำหรับออกรถตลอดทั้งปี

ฤกษ์ออกรถประจำเดือนมกราคม 2561

วันอาทิตย์ที่ 7, 14         เวลาสตาร์ทกุญแจ 09.59น. (ห้ามคนเกิดวันจันทร์)
          วันอังคารที่ 2, 9, 16         เวลาสตาร์ทกุญแจ 15.19น. (ห้ามคนเกิดวันพุธ)
          วันพุธ 17, 24, 31         เวลาสตาร์ทกุญแจ 16.19น. (ห้ามคนเกิดวันเสาร์)
          วันพฤหัสบดีที่ 4, 11         เวลาสตาร์ทกุญแจ 12.19น. (ห้ามคนเกิดวันพุธกลางคืน)

หมายเหตุ
วันพุธกลางวัน คือ เกิดช่วงเวลา 06.00–18.00 น.
วันพุธกลางคืน คือ เกิดช่วงเวลา 18.00–06.00 น.

อย่างไรแล้วอย่าลืมหาประกันรถยนต์ มาไว้ให้รถป้ายแดงคันโปรดคู่ใจของคุณด้วยนะครับ เพราะเดี๋ยวนี้มีประกันออนไลน์หรือประกันรถยนต์ให้ได้เลือกซื้อกันอย่างง่ายๆสบายๆแล้วนะ ก็อย่าลืมคลิกปุ่มด้านล่าง เปรียบเทียบประกันของคุณได้เลยนะครับ ซื้อง่าย จ่ายสะดวก คุ้มครองทันที  สวัสดีคร้าบบ

อย่างไรแล้วอย่าลืมหาประกันรถยนต์ ประกันรถยนต์ชั้น 1 มาไว้ให้รถป้ายแดงคันโปรดคู่ใจของคุณด้วยนะ เข้ามาเปรียบเทียบประกันออนไลน์และเลือกซื้อได้ที่ www.OOHOO.io นะครับ

ขอขอบคุณข้อมูลจาก https://www.oohoo.io/th/news/72-ฤกษ์ออกรถประจำเดือนมกราคม-2561
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host