"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

เสียงดังวึ้งๆ เวลาวิ่ง(ไม่หอนน่ะ) CITY ปี 2008

ฮอนด้าซิตี้ปี 2008 เข้าสู่ปีที่ 8 เริ่มมีเสียง

อาการ ขับประมาณความเร็ว 80 ขึ้นไป แล้วมีเสียงวึ้งๆ คล้ายเสียงยาง เปลี่ยนยางใหม่ => ยังไม่หาย
ที่ผ่านมาเปลี่ยนยาง 4 เส้น แล้วหาย แต่ครั้งนี้ไม่หาย

ทดลองเปลี่ยนลูกปืนหน้าซ้าย => ไม่หาย

รบกวนสอบถามผู้รู้หรือมีประสบการณ์ พอจะมีวิธีแก้ไขหรือแนะนำประการใดบ้างครับ
ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เสียงลมเข้ารถหรือป่าวครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ของผมก็เป็นครับ สาเหตุเกิดจากอะไรเหรอ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host