"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สอบถามเรื่องโช๊คcity2013

โช๊คเดิม ตั้งแต่ออกรถมา ตอนนี้หลังฝั่งซ้ายต้องเปลี่ยนค่ะ เลยคิดว่าจะเปลี่ยนหมด4ต้นเลย อยากใช้ของkyb new sr  แต่ราคาแพงไป  ขอคำแนะนำโช๊ค ที่เกาะถนนกว่าแบบเดิมจากศูนย์ ราคาไม่เกิน 10,000-12,000 บาท ถ้าเป็นไปได้ ขอพิกัดที่พร้อมเปลี่ยนด้วยค่ะ **อยู่แถวหัวหมาก

ขอบคุณค่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host