"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

รับข้อเสนอสุดพิเศษสำหรับ Honda City ของแถมจัดเต็มไม่มีกั๊ก!!!

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31/7/2018 10:10 โดย DreamZx

ขอเป็นตัวเลือกสำหรับผู้ที่กำลังมองหารถดีๆอย่าง Honda City ครับ

ของแถมแบบจัดเต็ม City ทุกรุ่นมีรถพร้อมส่งมอบครับ

สอบถามข้อมูลได้ตลอดครับ  ดรีม 080-3045448

LINE ID  :  dreamzx0

Email : athikorn0@gmail.com

ถ้าต้องการข้อมูลเพิ่มเติมสามารถโทรสอบถาม ปรึกษา พูดคุยได้ตลอดครับ

ซื้อรถกับผมรับรองไม่ทิ้งลูกค้าครับ พร้อมให้ความเอาใจใส่ และช่วยเหลือผลักดันไฟแนนซ์

ให้ท่านทุกเคส พูดคุย ปรึกษา สอบถามได้ตลอดครับ

รับเทิร์นรถเก่าทุกรุ่นทุกยี่ห้อในราคาที่คุณพอใจ ครับ   

บริษัทยินดีคืนเงินจองหากผลไฟแนนซ์ไม่ผ่านการอนุมัติ ครับ

ราคา Honda City แต่ละรุ่น:

+Honda City ฮอนด้า ซิตี้ S MT 550,000.
+Honda City ฮอนด้า ซิตี้ S AT 589,000.
+Honda City ฮอนด้า ซิตี้ V AT 649,000.
+Honda City ฮอนด้า ซิตี้ V+ AT 689,000.
+Honda City ฮอนด้า ซิตี้ SV AT 736,000.
+Honda City ฮอนด้า ซิตี้ SV+ AT 751,000.

Honda City มีทั้งหมด 6 สีให้เลือก ได้แก่:

+Cosmic Blue Metalic (B-607M) *เฉพาะรุ่น SV / SV+
+White Orchid Pearl (NH-788P) ขาวออร์คิด (มุก) *เฉพาะรุ่น SV / SV+
+Modern Steel Metallic (NH-797M) เทาโมเดิร์นสตีล (เมทัลลิก)
+Crystal Black Pearl (NH-731P) ดำคริสตัล (มุก)
+Taffeta White (NH-578) ขาวทาฟเฟต้า *เฉพาะรุ่น S / V / v+
+Alabaster Silver Metallic (NH-700M) เงินอลาบาสเตอร์ (เมทัลลิก)

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สอบถามได้ครับบบ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สอบถามมมได้ครับบบ

สอบถามมมมได้ครับบบบ

สอบถามมได้ครับบบ

สอบบบบบถามมได้ครับบบ

สอบถามมมมมได้ครับบบบ

รบกวนขอรายระเอียด รุ่น s at หน่อยครับ เงินดาวน์ 200,000-250,000 ผ่อน 60 งวด

มีของแถมหรือส่วนลดอะไรบ้างครับ และดอกเบี้ยเท่าไหร่ครับ

email:ton.thanongsak.m@gmail.com

ขอบคุณครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host