"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สอบถามผู้รู้ครับเรื่องพวงมาลัยครับ

พอดีผมเป็นมือใหม่สำหรับ honda รถที่ผมซื้อมาเป็นรถ honda city Society 2011ตัว VAT ขาวมุข ไม่มี Airbag พอดีว่าจะติดปุ่มควบคุมเครื่องเสียงบนพวงมาลัย อยากทราบว่าผมต้องเปลี่ยน Cable reel ไหมครับจะทำเองครับ รบกวนด้วยครับท่านผู้รู้ทั้งหลาย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host