"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เสียงเบรคดังตามคลิปเลยครับจะเป็นช่วงตอนเลียเบรค ค ...
tundeww โพสต์เมื่อ 13/11/2017 01:04

ฟังยังไงผมก็ว่าผ้าเบรคนะครับ หรือไม่ก็มีเศษหินเข้าไปติดระหว่าง ผ้ากับดิส  ลองหาอู่เฉพาะทาง ถอดดูให้ครบ 4 ล้ออีกทีครับ

ส่วนเรื่องแก๊ส ไม่ทราบว่าตอนใช้น้ำมันเป็นด้วยรึป่าวครับ ถ้าไม่เป็น อาจมีเซ็นต์เซอร์แก๊สบางจุดเริ่มเสื่อม แต่ทางที่ดี ก่อนที่จะปรับเป็นแก๊ส ควรอุ่นเครื่องให้ร้อนก่อนซัก 2-3 นาทีครับ เพื่อหม้อต้มจะได้ทำงานสมบูรณ์
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ  benz

ขอบคุณมากครับ เดี๋ยวจะลองเข้าไปเช็คอีกร ...
tundeww โพสต์เมื่อ 13/11/2017 08:42

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ  SoDaZaaaaa

ขอบคุณมากครับ ตอนนี้เรื่องเสียงตอ ...
tundeww โพสต์เมื่อ 16/11/2017 16:40

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host