"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ช่วยตอบคำถามเรื่อมพรมหน่อยนะคะ

พอดีตั้งใจจะเปลี่ยนพรมรถให้คุณพ่อค่ะ พรมเก่าแล้ว อยากรู้ว่าใช้พรมชนิดไหนดี ถึงจะเหมาะ คนขับก็อายุเยอะแล้ว 50+ ค่ะ เราไม่ค่อยมีความรู้เรื่องนี้ ช่วยหน่อยนะคะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ใช้พรมหนังก็เหมาะนะ คนมีอายุส่วนมากชอบแบบหนังอะ ไม่รู้สิ หรือไม่ก็ใช้เป็นพรมแบบดักฝุ่นละอองก็ดีเหมือนกัน
พรมมีหลายชนิดอะ จขกท. ลองศึกษาดูจากแบรนด์ EI ก็ได้นะ ของที่นี่พรมดี มีคุณภาพ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ใช้พรมวาฟเฟิลแบบของเราก็ได้นะ พรมเราก็ยี่ห้อ ei หรือ back liners เหมือนกัน วาเฟิลไว้ใช้ดักน้ำ ดักเศษอาหารได้ด้วย

หนังหรือยางก็ได้ครับ ทำความสะอาดง่ายด้วย

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host