"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

อยากสอบถามเรื่องเปลี่ยนยางครับ

พอดีถึงรอบเปลี่ยนยางพอดี (เกิน 80000+แล้วครับ)
แม็กเดิมรถเป็นของเดิมขอบ 15 ครับ
ถ้าผมเปลี่ยน จะขยับเป็น 185/60/15 กับ 195/60/15 ได้ไหมครับ
มีผลกับแบบเดิมอย่างไรครับ

ปล.มียางแนะนำไหมครับ ราคาไม่เกิน 8000 ขอดีๆหน่อยครับ ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host