"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

คุณคิดว่าน้ำมันเกียร์ออโต้ เจ้าไหนในตลาดใช้ดีที่สุดครับ

ตามหัวข้อเลยครับ ใครใช้ตัวไหนมีข้อดีียังไงบ้าง ลองมาแบ่งปันกันครับ ส่วนตัวผมชอบของ Alpha น้ำมันเค้าสะอาดดี ความหนืดน้อยลง ช่วงเปลี่ยนเกียร์อาการกระตุกดีขึ้น ใครมีอะไรดีๆแนะนำกันเข้ามาได้เลยนะครับผม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host