"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ไม่เคยเจอนะ กรณีแบบนี้ผมว่าน่าจะเป็นที่เซลล์มากกว่า คุณอาจเจอเซลล์ไม่โอเคหรือเปล่า ส่วนตัวบ้านผมผ่อนกับฮอนด้าลีสซิ่งคันนี้คันที่3 ละครับ สาวกฮอนด้ามาก ชอบที่เซลล์ที่นี่เค้าจะมาให้เซ็นเอกสารถึงที่เลยครับ นัดได้ ผมเป็นลูกค้าเก่าได้ดอกเบี้ยถูกด้วย จขกท ลองไปหาข้อมูลเทียบๆกับที่อื่นดูก่อนได้ครับ ขอให้ไม่เจอโชคร้ายแบบเดิมนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host