"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สอบถามเรื่องไฟแนนช์รถฮอนด้าหน่อยค่ะ

ตามหัวกระทู้เลยค่ะ อยากทราบว่าไฟแนนซ์ honda leasing นี่ดีไหมคะ หรือไปแบงก์เลยดีกว่า พอดีจขกท.เคยเจอปสก.แย่ๆมาจากลีสซิ่งค่ายคู่แข่ง แต่ตอนนี้แฟนกำลังจะออกคันที่สองเลยอยากมาใช้ฮอนด้า เพราะชอบ CR-V กำลังลังเลอยู่ว่าจะยื่นที่ honda leasing ดีไหม หรือถ้ามีเจ้าไหนดีๆแนะนำมาได้เลยค่ะ ขอบคุณค่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host