"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22/8/2017 14:45 โดย yayabe

ผมเคยมีอาการแบบนี้ตอนขับ civic ของผมหลังจากนั้นตู้แอร์รั่ว แต่กว่ารู้ว่ารั่วก็เป็นเดือนแอร์จะเย็นน้อยลงจนไม่เย็นเลยมีแต่ลมออกมา ลองให้ช่างแอร์ตรวจตู้แอร์ดูนะครับ
(ถามนิดนึงเคยไปล้างแอร์ไม่ถ้าเคยอาจโดนวางยาจากช่างก็ได้)
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไม่เป็นไร เนื่องจากอากาศภายในรถสูงกว่าลมที่ปล่อยออ ...
watbtg01 โพสต์เมื่อ 22/8/2017 11:07

คือถ้าเป็นแบบที่บอกมาว่าอากาศไม่เท่ากันเลยมีไอน้ำออกมา ก็ต้องเป็นทุกครั้งที่อากาศไม่เท่ากันสิครับ. และก็ต้องเป็นตั้งแต่ป้ายแดงและเป็นทุกคันสิครับ คหสต.  นะอย่าด่าผมละ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host