"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

2012cityแอร์วี่งไปดีๆๆไม่เย็น

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13/8/2017 21:35 โดย wanaka

วี่งใช้อยู่หนึ่งชั่วโมงก้อดีๆๆอยู่ อยู่ๆๆก้อไม่เย็นชะงั้น
แต่พอวันรุ่งขึ้น เปิดแอร์ก้อเย็นเหมือนเดิม
อาการอย่างนี้เสียอะไรครับ เพื่อนๆๆในคลับมีใครเปนบ้างครับ

รถ2012วี่งไปแค่20,800km ใช้น้อยครับ ล่าสุดเพี่งจอดไปหกเดือน
กลับมาใช้ก้อดีมาตลอดสองเดือนที่ผ่านมา เพี่งเตยเปนครั้งแรกในรอบห้าปีครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host