"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

จะกู้ซื้อรถฮอนด้า รบกวนขอคำแนะนำ การเลือกไฟแนนช์หน่อยค่ะ

มือใหม่อยากมีรถไว้ใช่ค่ะ เลยมาหาข้อมูลไว้เป็นความรู้ก่อนไปซื้อจริง จะได้มีความเข้าใจมากยิ่งขึ้น โดยทั่วไปหลักๆแล้วเราต้องดูเรื่องอะไรบ้างคะ เจ้าไหนดีไม่ดียังไง แนะนำกันเข้ามาได้เลย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตามหลักแล้วไฟแนนซ์จะแบ่งเป็น 2 เจ้าใหญ่ครับ คือ ธนาคาร กับ ของแบรนด์รถยนต์นั้นๆ ยกตัวอย่าง ถ้าคุณจะซื้อรถฮอนด้า คุณสามารถกู้กับ honda leasing ได้ครับ ส่วนถ้าว่าจะดีหรือไม่ รอผู้รู้มาตอบดีกว่าครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ดูจากดอกเบี้ย รายละเอียดของแคมเปญค่ะ ความยากง่ายในการพิจารณา บริการหลังการขายอันไหนติดต่อ ยาก-ง่าย กว่ากัน คร่าวๆก็ประมาณนี้ค่ะ

หลักๆที่ต้องรู้ก็ประมาณที่เม้นท์บนตอบคับ สำหรับ ปสก.ตรง ผมก็ใช้ฮอนด้าลีสซิ่ง โอเคนะคับ เพราะตอนจะยื่นกู้ผมก็ดูจากหลักข้างต้นเหมือนกัน

ส่วนใหญ่เราดูที่บริการมากกว่าครับ ดอกเบี้ยก็มีผล ต่างกันหลักร้อย ใช้ honda จัดกับ honda ไปเลยก็ได้ สะดวกดี

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host