"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ฟิล์มดีๆนวัตกรรมใหม่ๆเริ่มเยอะขึ้นแล้วครับเดี๋ยวนี้ แนะนำให้ลองดูพวกเซรามิคก่อนเลยครับ ฟิล์มเข้ม กันร้อนดี ใช้งานได้ทนกว่าพวกฟิล์มกรองแสงทั่วไป ของผมติดฟิล์มเซรามิคของลามิน่ามาเป็นฟิล์มเซรามิคดำนอกสว่างใน เป็นส่วนตัวดีครับ รุ่น L30DigitalCTX และ L15DigitalCTX ความเข้มประมาณ 40 60 ใช้ดีครับ ราคาแพงหน่อย แต่อยากให้ลองดูโทนสีที่ร้านประดับยนต์แถวบ้านดูครับ น่าจะชอบเหมือนผม ถ้าชอบเล่นโทนดำครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host