"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ได้เวลาเปลี่ยนยาง

รถตัว sv เดิมยาง 185/55/16 ถ้าจะเพิ่มเป็น195/55/16
มีผลกระทบอะไรบ้าง ต่างจากเดิมมากไหม
ส่วนตัว ความต้องการ เน้นนุ่มเงียบ ขับไม่เร็วมาก 120-140 บางครั้ง
ขอเน้นไปที่ค่าย BS ครับ แชร์กันหน่อยครับ
ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณครับ
คงต้องใส่สเปกเดิมไปก่อน ผู้จัดการส่วนตัวยังไม่อนุมัติ
มีแนะนำไหมครับ BS ตัวไหนดี กับ สเปก185/55/16
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host