"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

แอร์รั่ว ซ่อมร้านไหนดี โชคชัย 4 วังหิน แนะนำหน่อยครับ

เริ่มจากแอร์ไม่เย็น ผมเลยไปเติมน้ำยา มา โดนฟันไป 1000 บาท แถวหน้า ธรรมศาตร์รังสิต
อยู่ไปประมาณ 15 - 20 วัน ไม่เย็นอีกแล้ว เลยกลับไปร้านเดิม มันบอก ตู้แอร์ รั่ว บอกผม 6800
รอบนี้ผมเลยบอกเอาไว้ก่อนครับ เลยเติมแค่น้ำยาไป รอบนี้ คิดผม 450 คิดไว้ว่าเอามาซ้อมใกล้ที่พักดีกว่า
ผมลองมาถามแถว โชคชัย 4  ไปสองร้าน ร้านแรก บอกประมาณ 4500 อีกร้าน บอกประมาณ 4000
พี่ๆ พอมีร้านโซน ๆ นี้แนะนำมั้ยครับ ขอราคากลางๆ แก้ตรงจุดหน่อยอะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host