"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

Honda city zx idsi ปี05 ขอความเห็นหน่อยครับจะซื้อมือสอง

จะซื้อรถต่อจากคนรู้จักครับ Honda city zx idsi ปี05 เกียร์ธรรมดา(MT) ไมล์ 2แสน

จะเอาไว้ขับกลับบ้านต่างจังหวัด ขาละประมาณ 180 กิโล

ถือว่ายังโอเคมั๊ยครับสำหรับรุ่นี้ แล้วตอนเราไปดูรถควรตรวจสอบอะไรบ้างครับ
แล้วราคามือสองควรอยู่ที่เท่าไรครับ

ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host