"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

เสียงเข้าห้องผู้โดยสาร

รถผม city 2010 ตอนขับในห้องผู้โดยสารจะมีเสียงจากภายนอกเข้ามา ทำให้ไม่ค่อยเงียบ ไม่ทราบมีวิธีแก้อย่างไร หรือมีรถของเพื่อน ๆ คนไหน เป็นแบบนี้บ้างครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ปัญหาเป็นกันมากครับ เริ่มต้นก็ดูขอบยางประตูก่อนเลย   ถ้าเงินเหลือก็เปลี่ยนไปเลยครับ  ดูร้านข้างนอกหรือในเวปก็ได้  มีรับเปลี่ยนเยอะครับ  อาจจะไม่ตรงรุ่นเดิม  แต่เสียงเงียบกว่าเดิมแน่นอน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host