"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

รถเครื่องกระตุกรอบต่ำเหลือ500รอบ

จากนั้นรถดับ แต่สตาทติด ขับต่อไปอีกนิดไปเอนจิ้นขึ้น ปัญหาเกิดจากอะไรครับ ต้องเข้าศูนย์อย่างเดียวเลยใช่ไหม หารือไปเชคตามa.c.tได้ไหม  รบกวนพี่ๆชี้แนะครับ  city2011
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

รถวิ่งมาเท่าไหร่ครับ หากเกินแสนโล เปลี่ยนหัวเทียน, กรองน้ำมันเชื้อเพลิง, และลองเช็คหัวฉีดด้วยครับอาจเสียครับ
4 หัว หมื่นๆต้นครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แนะนำให้เข้าศูนย์ครับ เพื่อเช็คCODEที่เกิดขึ้นและจะได้แก้ปัญหาตรงจุดครับ หากเราทราบจุดที่ต้องแก้ไขแล้วเราสามารถเปลี่ยนอะไหล่ที่มีปัญหาอู่นอกได้ครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host