"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

วางเครื่อง vtec แอร์เย็นปรับอุณหภูมิไม่ได้

เพิ่งไปวางเครื่อง vtec มาครับ เปิดแอร์แล้วแอร์เย็น มากกว่าปกติครับ ปรับความเย็นให้ร้อนที่สุดแล้วแต่ก็ยังเย็นมากอยู่ดี ไม่ทราบว่ามีพี่ๆท่านใดให้คำแนะนำได้มั้ยครับว่า มีวิธีแก้บ้างหรือไม่ (จังหวะเกีย p คอมแอก็ยังมีตัดทำงานตามปกติครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host