"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

city CNG 2012 ใส่ kyb new sr ได้ไหมครับ เห็นความยาวไม่เท่ากัน

เป็นรุ่น CNG โรงงานน่ะครับ ที่มีการปรับปรุงช่วงล่างมาจากโรงงาน

อยากอัพเกรดให้เกาะถนนมากขึ้น เลยอยากเปลี่ยนโช้คอัพเป็น new sr

ทีนี่เห็นว่าความยาวโช้คและสปริงรุ่นนี้มันไม่เท่ากับรุ่นธรรมดา
เลยอยากถามว่า มันสามารถเปลี่ยนได้ไหมครับ หรือต้องดัดแปลงอะไรหรือเปล่า กลัวเปลี่ยนมาแล้วเสียเงินฟรีครับ

ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ออกตัวก่อน ผมใช้cngปี12เหมือนกันแล้วก็จัดsrเรียบร้อยแล้ว4ตัว ใส่ได้เลยครับถอดของเก่าออกใส่ใหม่ได้เลย ปล.ขับเร็วไหม ถ้าเร็วเกิน140 จะมีอาการนิดๆนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ออกตัวก่อน ผมใช้cngปี12เหมือนกันแล้วก็จัดsrเรียบร้อยแล ...
bodyload โพสต์เมื่อ 1/5/2017 21:38

ขับความเร็วปกติ 120 ครับ เต็มที่ไม่เกิน 140 ครับ แต่อยากได้ช่วงล่างเฟิร์มขึ้น
ขอถามเพิ่มเติมหน่อยครับ เปลี่ยนแล้วความสูงเท่าเดิม ท้ายไม่ห้อยใช่ไหมครับ แล้วฟีลลิ่ง นุ่มแน่นหนึบ เหมือนที่คนใช้รุ่นน้ำมันเค้ารีวิวกันไว้มั้ยครับ พอดีหาอ่านของรุ่น cng ไม่ได้เลย

เรื่องท้ายไม่ห้อยครับสูงกว่าเดิมนีดดดดดเดียวจริงๆ1ถึง2เซ็นต์มั้ง  เรื่องหนึบเคเลยใส่เสร็จขับมารู้สึกถึงความหนึบแบบกระด้าง(เรายังไม่ชินนะครับกับความหนึบ)ขับเข้าเส้นสุวรรณภูมิยิ้มเลยทางตรงๆยาว180 ทักแบบคุยส่วนตัวได้ไหมครับ(ผมทำไม่เป็น)

PM ไปแล้วนะครับ

ขอบคุณมากครับ

ใส่กันได้ครับ คอนเฟร์ม
ความสูงขึ้นอยู่กับสปริงที่เราใส่ ถ้าใส่สปริงเดิมก็สูงเท่าเดิม

This article includes some interesting points. If I hadn't come across this, I would never have considered any of these. The Art of Self-Control in Gambling: Enjoying Baccarat More

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host