"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ยางลดเสียงรบกวนใช้ของอะไรดี

อยากจะลองติดเพิ่มดู กันเสียงลม+เสียงรบกวนเข้าห้องโดยสาร
ใครใช้อยู่บ้าง ช่วยแนะนำยี่ห้อและราคาให้ทีครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เท่าที่เคยติดมาแล้วโอเคก็ยางสำเร็จรูปของ 3เอ็ม ครับ ซื้อเป็นม้วนมาติดได้เลยมันจะมีกาวมาให้ในตัว
ยางนิ่ม ปิดประตูไม่ยาก ม้วนละ 1500
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ม้วนนึงติดประตูได้กี่บานครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host