"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

วิธีถอดช่องเก็บของใต้ที่นั่งเบาะหลัง city zx

คือผมไปซื้อลำโพง6x9มาคู่นึง ทีนี้มันดัน
ใส่ไม่ได้ เพราะของเดิมเป็นหกนิ้ว หาข้อมูลดูเห็นว่าต้องเซาะก่อน เลยคิดว่าจะทำตู้เล็กๆใส่ แล้วเอามายัดไว้ตรงช่องเก็บของ เพราะไม่ได้ใช้อะไร แต่หาวิธีถอดไม่ได้ ใครเคยถอดช่วยแนะนำทีครับ หรือจะเอาไปใส่ตรงไหนได้อีกก็แนะนำได้ ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณมากครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

โอ้ ขอบคุณมากมายครับ

ถ้าเป็นช่องเก็บของใต้ที่นั่ง  ให้เอามือดึงเบาะนั่งขึ้นตรงๆครับ  ตำแหน่งดึงก็จับบริเวณมุมเบาะและด้านข้างได้เลย  พอดึงเบาะออกได้แล้ว  มันก็จะโล่งแล้วครับ จากนั้นก็ค่อยแกะช่องเก็บของตรงนั้นออก

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host