"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

เบรคลึก จม

City 2012มีปัญหาเวลาเบรคจม/ลึก เข้าศูนย์ ช่างบอกปั้มน้ำมันเบรคบนรั่ว ให้พี่เป็นช่างเช็คดูอีกที ไม่มีน้ำมันรั่ว พอถามช่างศูนย์ใหม่ ช่างบอกน้ำมันเบรคมันดันขึ้นด้านบนให้เปลี่ยนปั้มเบรคใหม่ 2900 ใครเคยมีปัญหานี้บ้างค่ะ
แล้วรุ่นนี้เวลาเบรคแล้วมีเสียงกึกๆทุกคันมั้ยค่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เก้าหมื่นกว่าค่ะ ผ้าเบรคหน้าเพิ่งเปลี่ยน เบรคหลังเหลือ 4 มิล
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host