"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สอบถามช่วงล่างมีเสียงดังกึกๆcity2010

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11/4/2017 11:31 โดย Apisit5229

City ปี2010 ช่วงล่างมีเสียงดังกึกๆ ทั้งล้อหน้าและหลัง เวลาขับช้าๆขึ้นลูกระนาดหรือทางที่เป็นหลุมเป็นเพราะอะไรครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เป็นเหมือนของผมเลย แต่ของผมเฉพาะข้างหลัง city 2009 รอผู้รู้คับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมก็กำลังหาข้อมูลอยู่ครับ... เป็นเหมือนกัน city 2009 /180000 โล

ของผม 2009  ดัง กึก ๆ  แถวล้อหน้าขวา  ช่างเช็คช่วงล่าง
บอกแน่นทุกตัว หาไม่เจอ    ผมเห็นว่าอายุเยอะแล้ว ไมล์ 366xxx
เลยจับเปลี่ยนโช๊คทั้งชุด  หายเลยครับ เงียบเหมือนใหม่

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host