"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

อยากติดฟิล์มเข้มๆ แนะนำหน่อยครับ

มือใหม่เลยครับ อยากติดฟิล์มรถสีเข้มๆสวยๆ ช่วยแนะนำรุ่น+โทนสีให้หน่อยนะครับ รถสีเทา
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มือใหม่เลยครับ อยากติดฟิล์มรถสีเข้มๆสวยๆ ช่วยแนะนำร ...
kongomo โพสต์เมื่อ 16/3/2017 15:59

แนะนำ 3M ครับ หน้าFX-30(50%) รอบคันFXR-20ปรอท(60%) กลางวันร้อนหน่อยๆ กลางคืนขับสบาย
ถ้าเอามืดเลย หน้าFX-20(60%) รอบคันFXR-10ปรอท(80%) กลางวันเย็น กลางคืนขับอยาก
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มีงบเท่าไหร่ครับ ถ้างบเยอะอยากลองดูไพรเวซี่ 3m รอบคันหมื่นนิดๆ แต่สีดำสวยไม่สะท้อน รอบคัน PV20 กำลังดีครับ http://www.3mautofilmclub.com/%E ... 8C%E0%B8%A1/privacy

งบไม่เกิน 5 พันครับ แอบสนใจตัว fx20 มันต่างจาก fxr ยังไงครับ เบอร์นี้ติดเท่ากับรอบคันเลยจะดีกว่า 60/80 ไหมครับ

มือใหม่เหมือนกันครับ ผมติดเข้ม 60ทั้งคัน รุ่น POP20C ของลามิน่าดำถูกใจมาก กันร้อนดีขับสบายทั้งกลางวันและกลางคืนครับ

ผมติดบานหน้า FX30 ของ 3M มาตอนนี้ร้อนผิวมากครับ แฟนบ่นทุกที อยากเอาไปเปลี่ยนต้องเลือกรหัสอะไรที่เข้มขึ้นกว่าเดิม หรือยี่ห้ออื่นก็ได้ ช่วยแนะนำด้วยครับ

เชียร์ฟิล์มดำครับ เข้ากับรถทุกสี รถผมสีขาวติดฟิล์มดำ 60/80 บานหน้า ARL20C รอบคัน ARL05C ของลามิน่าครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host