"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมเพิ่งเปลี่ยนหน้าคลัทซ์คอมแอร์ไป ทั้งหมดรวมค่าแรง 2300 บาทถ้วน

ซึ่งอาการก่อนที่ผมจะไปเปลี่ยนคือ เดี๋ยวเย็นเดี๋ยวไม่เย็น ต้องปิดแล้วเปิดใหม่ถึงจะเย็น บางทีปิดเปิดใหม่ก็ยังไม่เย็น
เปิดก็มีลม พัดลมและโบวเวอร์แอร์ทำงานปกติ ไฟ AC ติดปกติ

ถ้าไม่มีลม หรือพัดลมไม่ทำงาน ผมว่าไม่น่าจะเป็นที่หน้าคลัทซ์คอมแอร์นะครับ
ลองให้ร้านแอร์ทั่วไปเช็คให้  เข้าศูนย์ราคาจะโหดเกินไป
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host