"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สวัสดีครับคือรถผมมีอาการคล้ายกันเลยครับไปหา0หลายรอบแล้วทาง0ใหญ่แจ้งกลับมาว่าเป็นอาการปกติของรถทุกคันแต่ผมว่าไม่ใช่ไปลองรถคันอื่นก็ไม่มีตอนนี้กลุ้มใจมาก
รบกวนเจ้าของกระทู้แนะนำหน่อยครับไปเคลมที่0ไหนจะได้เคลมง่ายเพราะเป็นเคสเหมือนๆกัน  หรือท่านใดมีคำแนะนำรบกวนด้วยครับกลัวรถจะหมดประกันก่อน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ยังรอคอยเจ้าของกระทู้อย่างมีความหวังครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณครับแต่อาการรถผมจะดังแค่ครั้งเดียวตอนสตารท์แล้วออกตัวพอความเร็วถึง20ก็จะมีเสียงดังครืดแล้วก็จะเงียบไปครับแต่วันจันหน้าจะมีช่างเทคนิคจาก0ใหญ่มาพบครับ
ขอบคุณครับที่เข้ามาตอบ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host