"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ขอความคิดเห็นครับ เอา new city ดีไหม??

ขอคำแนะนำหน่อยครับ ผมพอมีงบประมาณอยู่ 7 แสน ครับ
ที่จริงอยากถอยรถใหม่่มาตั้งแต่ปลายปีละ แต่รอดู รุ่นนี้ออกตัวใหม่
พอออกมาแล้วก็ชอบนะครับ แต่ก็ยังชั่งใจอยู่ว่าจะเอาดีไหม
กลัวไม่คุ้ม หรือควรรอ All new ดีครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ถามใจตัวเองครับ ถ้าชอบจริงๆ ก็เอาไปเลยครับไม่ต้องรอแล้ว
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ต้องรออีกนานแค่ไหนถึง All new จะออก
ถ้าเป็นเรา รุ่นนี้ออกมาแล้วชอบ ก็เอารุ่นนี้แหละ

คิดว่าตัวนี้ดูคุ้มเพราะมีเทคโนโลยี Econ Mode ประหยัดกว่า และยังรองรับ E85 ถ้าขับรถยาวๆตัวนี้น่าสนใจเลยครับ แถม option ต่างๆก็ไม่ขี้เหร่

ขอบคุณทุกๆความเห็นมากครับ อุส่าต์รอ รุ่นนี้ออกมาตั้งแต่สิ้นปี พอออกมาก็ชอบนะครับ ก็งงตัวเอง
ทำไมตัดสินใจไม่ได้สักที

ลองเอาของค้ายอื่นมาเทียบสเป็กดูตัวไหน รุ่นไหน คุ้ม จะเป็นตัวช่วยในการตัดสินใจ และต้องไปลองขับจริงดูว่าชอบภายในและออฟชั่นต่างๆไหม

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host