"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12/3/2018 15:00 โดย jum_honda

ประกันชั้น 1 ซ่อมศูนย์
พรบ.
ฟิลม์กรองแสงรอบคัน - บานหน้าเต็ม
เคลือบสีรถ 20 ครั้ง ไม่รวมค่าแรง
สปอยเลอร์หลัง
สเกริ์ตรอบคัน ทรง modulo
เซ็นเซอร์ถอย 2 จุด สีเดียวกับตัวรถ
คิ้วกันสาด H
คิ้วบันไดสแตนเลส H
ถาดท้ายวางสัมภาระท้ายรถ H
ผ้ายาง H
กรอบป้าย
เบาะหนังสแปคโรงงาน
พรมปูพื้น
บัตรลดค่าอะไหล่ 10%
บริการช่วยเหลือฉุกเฉิน 24 ชั่วโมง
ฟรีค่าแรง เช็คระยะ 10,000 และ 20,000
ฮอนด้าช่วยผ่อน 1,000 นาน 12 เดือน
บัตรของขวัญ 3,000 บาท
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

รับจอง city2017 ทุกรุ่น
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

รับจองทุกรุ่นนะค่ะ

รับจองทุกรุ่น สอบถามได้นะค่ะ

สอบถามข้อมูลได้นะค่ะ

สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ค่ะ

รับจอง ทุกรุ่น คุยเงื่อนไขได้ค่ะ

โทรสอบถามได้เลยนะค่ะ

รีบจองมากันนะค่ะ ก่อนจะหมดแคมเปญ

รับจองทุกรุ่นนะค่ะ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host