"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

มีปัญหาคับกดรีโมทเซ็นทรัลล๊อคไม่ได้คับ

กดรีโมทเซ็นทรัลล็อคไม่ได้คับใช้งานไม่ได้ต้องปิดเปิดโดยการเสียบกุญแจ  เป็นกล่องที่ติดมาจากศูนย์คับ  รถผมcityโฉม2007คับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กดรีโมทเซ็นทรัลล็อคไม่ได้คับใช้งานไม่ได้ต้องปิดเปิ ...
sayanjha โพสต์เมื่อ 3/2/2017 10:44

ปิดประตู ฝาหน้า ฝาท้าย ไม่แน่หรือป่าวครับ ลองดู
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เป็นเฉพาะตอนอากาศชื้นหรือป่าวครับ

เบื้องต้นก็เช็คฟิวส์กับถ่านรีโมทก่อน

ถ่านรีโมทหมดรึเปล่าครับ

น่าจะเป็นที่กล่องนะครับ ผมเคยเป็น กล่องมันมีปัญหาพอดีอยู่ในประกันเลยส่งเครม มันรวนๆ  ครับ
จำหน่ายสินค้านำเข้าคุณภาพดี อุปกรณ์ตกแต่งรถยนต์ ทำความสะอาดรถยนต์  http://shop.youngmeedee.co.th/

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host