"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ผมใช้ City Type Z ปี 2001 อยากเปลี่ยนล้อมแม็คใหม่ จะต้องเลือกอย่างไรครับ

อยากจะเปลี่ยนล้อกับยางใหม่ จะต้องเลือกอย่างไรดีครับ
อยากได้ล้อขอบ 15-16 ต้องเป็น 4 รู 100 อย่างเดียวรึเปล่า รึว่าใส่แบบอื่นก็ได้
ยางต้องลงสักเท่าไหร่ ถึงจะไม่ติดซุ้มล้อครับ
รบกวนแนะนำหน่อยนะครับ น้องใหม่ เพิ่งใช้ City
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host