"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

เสียงแปลกๆจากฝั่งข้างคนขับครับ

มีเสียงเสียงแปลกๆจากฝั่งข้างคนขับ(ฝั่งหน้า/ซ้าย) รถอายุ2เดือน รุ่นวีครับ
สามารถได้ยินเสียง เวลาขับด้วยความเร็ว60km/hขึ้นไป บนถนนขรุขระ หรือมีเนิน
ผมแยกไม่ออกว่าเป็น เสียงจากเสาA หรือ เสียงจากแผงข้างประตู
อยากทราบว่าเสียงทั้ง2แบบดังกล่าวนี้ แตกต่างกันอย่างไรครับ
ใช้ฟองน้ำแบบไหนในการยัดแก้ไขครับ มีฟองน้ำแบบไหนห้ามใช้ไหมครับ
รบกวนช่วยวิเคราห์และหาทางแก้ไขครับ
ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host