"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

อาการรถสั่นๆตอนปล่อยเบรค ZX 2016

รบกวนสอบถามน่ะครับ zx ปี 2006  ** ไม่ติด gas

มีอาการตอนเหยียบเบรค ก่อนที่รถจะหยุดนิ่ง รถมีอาการสั่นๆครับ  และพอปล่อยเบรค ยังไม่ทันเหยียบคันเร่ง รถมีอาการสั่นนิดๆ   แต่พอเหยียบคันเร่งอาการก็หายไป  เป็นเฉพาะความเร็วต่ำๆ   กำลังไปที่ศูนย์เพื่อตรวจสอบ  แต่อยากทราบว่ามีท่านไหนเคยเป็นบ้างครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตามครับ เป็นเหมือนกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
CITIZEN HEROCITIZEN HERO

ลองล้างลิ้นปีกผีเสื้อครับประมาณ300บาท
ถ้าไม่หายลองเช็คหัวเทียน,คอล์ยจุดระเบิดครับ

เช็คหัวเที่ยนหับคอย์หัวเทียน ครับ

2005 ZX เเป็นเหมือนกันครับ
Natt:)

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host