"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

City CNG ท้ายห้อย โช๊คอัพแข็ง

รถ City CNG ครับตอนนี้เจอปัญหา ท้ายห้อย โช๊คแข็งมาก มีคนแนะนำให้ไปใส่ ตัวรองสปริง
ใครเคยใส่มาแล้วมั่งครับ ช่วยแนะนำด้วยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมไม่เคยใส่นะ แต่เห็นเพื่อนใส่ มันช่วยให้ท้ายสูงขึ้นจริง แต่การยุบตัวของสปริงก็เท่าเดิม ถ้าต้องการแค่ให้สูงขึ้นก็ใช้ได้

ส่วนโช๊คแข็ง ไม่ทราบว่าแข็งตั้งแต่เริ่มใช้หรือพึ่งมาเป็น ถ้าพึ่งเป็นอาจเป็นได้ว่าดช๊คอัพแตกจึงมีอาการแข็งไม่ให้ตัว
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host