"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

CNG ท้ายห้อย

รถ City CNG ครับตอนนี้เจอปัญหา ท้ายห้อย โช๊คแข็งมาก มีคนแนะนำให้ไปใส่ ตัวรองสปริง
ใครเคยใส่มาแล้วมั่งครับ ช่วยแนะนำด้วยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตัวรองสปริงจะช่วยเพิ่มความสูงอย่างเดียว ไม่ได้มีผลเรื่องระยะยุบ ยืดสปริง

ถ้าอยากได้ความหนืดเพิ่มคงต้องเปลี่ยนสปริง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host