"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ทำเนียบกีฬา กอล์ฟ city club

สวัวดีครับ  อายุเยอะแล้ว เล่นกีฬาหนักๆไม่ค่อยจะไหว  ก็ยังพอมีกีฬากอล์ฟให้พอออกกำลังได้บ้าง ในยามที่พอมีเงินออกรอบ   มีใคร ออกรอบอยู่โซนไหนกันบ้าง   สำหรับผม   โซน ภาคกลาง  สนามในจังหวัด ราชบุรี สามารถแจมกับทุกท่านได้ครับ   

Nine9 City SV+ 2016 รายงานตัวครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host