"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

อยากซื้อพรมใส่ city 2016 สีขาว

พรมที่ดูๆ มีดังนี้
1 พรมดักฝุ่น
2 พรมEVA สายเม็ด กับ ธนู
3 PVC สายเม็ด กับธนู

ทั้ง 3 ชนิด จะเป็นชุดเซ็ต 11 ชิ้น  ไม่ทราบว่า มีใครใช้แบบไหนกันบ้าง  และ ควรจะแนะนำให้เลือกใช้พรมแบบไหนดี
จุดมุ่งหมาย ทนทาน  สวยงาม ดูแลง่าย ไม่มีกลิ่น

ส่วนสี ผมว่าจะเลือกสีครีม   ช่วยแนะนำ ร้านด้วยก็จะดีเลยครับ   

ปล.  เพิ่งโพสครั้งแรก ไม่รู้เข้าห้องถูกหรือเปล่า   ฝากตัวด้วยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พรมที่ดูๆ มีดังนี้
1 พรมดักฝุ่น
2 พรมEVA สายเม็ด กับ ธนู ...
nine9 โพสต์เมื่อ 13/11/2016 03:57

มีงบพรมดักฝุ่นไปเลย แต่ถ้างบไม่เยอะใช้แบบลายกระดุมสวยกว่า
ขอ2กับ3 เป็นชนิดเดียวกันแค่ตีแบนด์ ควรเลือกแบบด้านล่างมีปุ่มกันเลื่อน(ไม่ใช่แบบเรียบ)จะดีกว่า
การเลือกสีแล้วแต่ชอบครับ เช่น ถ้าภายในสีครีมก็พรมสีครีมขอบดำ ถ้าภายในดำพรมก็สีดำขอบแดงเป็นต้น
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณครับ...ไว้จัดมาแล้วจะถ่ายรูปโชว์

ขอบคุณครับ...ไว้จัดมาแล้วจะถ่ายรูปโชว์ ...
nine9 โพสต์เมื่อ 13/11/2016 23:36

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host