"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

หม้อน้ำ city 2012 เกียร์ออโต้

ปัญหาน้ำดันหม้อพักครับ แล้วในหม้อพักมีตะกลันแบบโคลนสีเหลืองๆมากครับ
ตอนนี้ก็เลยอยากจะลองเปลื่ยนหม้อน้ำครับ แบบทองเลืองครับเพราะสามารถถอดมาล้างแยงรูได้คับ
หรือท่านผู้รู้ช่วยแนะนำหน่อยครับ
##ใครพอมีรูปหม้อน้ำcity2012 เกียร์ออโต้รบกวนขอหน่อยครับ##
พอดีทางร้านทำหม้อน้ำเค้าขอจะได้ทำตรงรุ่นและผมจะได้ไม่ต้องรื้อรถ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มีตะกรันโคลนนีีแปลกล่ะ ปกติรถจะเติมน้ำยาหล่อเย็นมาจากโรงงาน ก็ไม่น่าจะมีตะกรันนะ หรือรถคุณไม่ได้ใช้น้ำยาหล่อเย็น

ถ้าเปลี่ยนใหม่ใช้แบบเดิมก็ได้ครับ เติมน้ำยาหล่อเย็นใช้กันแสนโลเปลี่ยนน้ำยาทีนึง ไม่มีสนิมมากวนใจ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host