"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สอบถามเกี่ยวกับไฟอ่านแผนที่ city sv 2016 ครับ

อยากเปลี่ยนหลอดไฟอ่านแผนที่เป็นแบบ led สีขาวแต่เคยซื้อมาใส่แล้วเปิดติดปกติแต่พอใส่ฝาครอบกลับเขาไฟดันเปิดไม่ได้เพราะหลอดไฟมันยาวไปครับมันเลยไปยันกับฝาครอบทำให้เปิดปิดไฟไม่ได้ เลยอยากสอบถามว่ารถรุ่นนี้ไฟอ่านแผนที่ควรใส่แบบใหนถึงจะไม่ติดฝาครอบครับหรือใครมีรูปผมขอดูตัวอย่างได้จะขอบคุณมากครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host