"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

อยากได้ คอยล์จุดระเบิดครับCity2011ครับ

ท่านใดพอจะแนะนำให้ผมหน่อยครับ พอดีเอาไปเข้าศูนย์ แล้วเขาบอกว่าตอนเดินรถเร่งเครืองแล้วมันกระตุก1จังหวะ
เขาแจ้งมาว่า ให้เปลี่ยนคอยล์ เขาประเมินมา หมื่นกว่าบาท ผมอยากรุ้ว่าจำเป็นต้องเปลี่ยน ไหมครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แพงอะไรปานนนั้นเดวโดนฟันท่าน คอยล์จุดระเบิดชื้อจากศูฯย์ตัวละพันห้ากว่าบาทเองหัวเทียนหัวห้าร้อยกว่าบาทจากศูนย์ทั้งหมด ชื้อมาให้ช้างข้างนอกเปลี่ยนสิครับ ค่าแรงไม่กี่บาท ผมเปลี่ยนทั้งสี่ตัวหัวเทียนอีกสี่หัวเจดพันกว่าเอง หมื่นกว่ามันจะเกินไปละครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมก็กำลังคิดหนักเลยครับ อีกอย่างไม่ค่อยจะรู้จักช่างซ่อมรถเลยวันนี้หยุดงานว่าจะ ลองไปหาดู
ขอบคุณมากครับที่ให้คำแนะนำ

ราคาคอยล์ของ ซิตี้ 2009-2012 อยู่ประมาณ ตัวละ สองพันแปดร้อยกว่าบาทครับ ยังไม่รวมภาษีนะ ถ้าซื้อของเทียบก็ราคาต่างกันเยอะครับ แล้วแต่ชอบเลยครับ ถามตามร้านอะไหล่ข้างนอกก็ไม่ต่ำกว่านี้ครับ ถ้าสเป็คศูนย์เลยนะครับ ผิดถูกประการใดต้องขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host