"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

การสลับยาง

รถผม MC 2012 ยางมิชินลิน XM1 (ยางเดิมติดรถ)ข้างยางมีบอก OUT SIDE ผมก็เลยสลับแค่ หน้าขวากับหลังขวา หน้าซ้ายกับหลังซ้ายเท่านั้น
  ถ้าผมจะสลับ หลังขวาไปหน้าซ้าย และหลังซ้ายไปหน้าขวา แต่กลับเอาด้าน OUT SIDE ไว้ด้านในจะได้ไหมครับวอนท่านผู้รู้กรุณาตอบหน่อยครับ ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอโทษครับ
ผมได้เคยไปตั้งกระทู้ในnewcitythailand ได้คำตอบแล้ว และได้อ่านคำตอบแล้ว
ตั้งแต่ปี 2013 แต่ผมลืมว่าได้อ่านแล้ว
ต้องขอโทษที่เข้ามาตั้งกระทู้ในนี้อีก ขอขอบพระคุณหลายท่านที่ตอบและให้ความรู้ครับ

(จขกท)
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host