"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ช่วยด้วยครับ ประตูล็อกจากด้านในไม่ล็อก

ประตูรถ honda city2009 ล็อกประตูจากด้านในฝั่งคนขับล็อกได้แค่บานเดียว
ปกติจะล็อกได้ทั้งหมด4บาน แต่ใช้รีโมท ล็อก ประตูทั้ง4บานก็ล็อกนะครับ
ช่วยแนะนำด้วยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

โดนน้ำมาหรือป่าวครับ ลองถอดสวิทช์มาเช็ดทำความสะอาดก่อนครับ ถ้าไม่หายเข้า 0 เช็คครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host