"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ของผมก็ดับแต่แอร์เย็น ตอนแรกคิดว่าหลอดขาด กะว่าจะหาเวลาเปลี่ยน อยู่ดีๆก็ติดเองขึ้นมาซะงั้น เอ้างงสิ ก็เลยปล่อยคิดในใจสงสัยรวน ผ่านไปไม่รู้นานเท่าไหร่ เอ้าดับอีก คราวนี้เริ่มกดเปิดปิดปุ่มขยับก้อกแก้ก แลเห็นไฟติดๆแว้บๆ ถึงบางอ้อเลย คือเหมือนขั้ว led แตะไม่สนิทครับ อาจจะเพราะอายุรถ หรือขับนานๆ สั่นคลอนจะหน้าสัมผัสไม่สนิท คราวต่อไปดับ ผมจับปุ่ม ac ดันขึ้นลงเล็กน้อย เบาๆ ก็ติดเหมือนเดิมครับ ลองดูนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host